Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered stainless steel fiber felt ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
2-22um 38-110mm chiều dài sợi thép không gỉ và 2-12g / m Sợi Staple cho công nghiệp
| Loại: | Sợi staple |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 38mm~110mm |
| Chiều kính: | 2 ô ~ 22 ô |
5um 700g / M2 Độ dày 0,43mm Sợi thép không gỉ 316L thiêu kết Nỉ 80% Độ xốp
| Kiểu: | MP5 |
|---|---|
| đường kính: | 5um |
| Cân nặng: | 700g/m2 |
Độ dày 0,37mm Sợi thép không gỉ 316L thiêu kết Nỉ 67% Độ xốp 3um 975g/M2
| Kiểu: | MP3 |
|---|---|
| đường kính: | 3um |
| Cân nặng: | 975g/m2 |
304L Stainless Steel Fiber 11μM-2000f-QH-HS 1.5g/M Được làm bằng quy trình vẽ gói được sử dụng cho ngành công nghiệp dệt may, lọc
| Vật liệu: | 304L |
|---|---|
| Sức mạnh của sợi đơn: | ≥18cN |
| trọng lượng gram: | 1,5g/m |
316L 304 310S 1-100um Sợi thép không gỉ tinh khiết được làm bằng quy trình vẽ gói
| Vật liệu: | SUS316L |
|---|---|
| dây tóc: | 2000F |
| MOQ: | 1kg |
2um-22um Stainless Steel Fiber Sintered Felt Web
| Mô hình: | HT Vải felt sintered |
|---|---|
| đường kính: | 4um hoặc 4 + 6,5um |
| g/m2: | Có sẵn 150/300/450/600 |
Kim loại thép không gỉ nhựa 1um 3um 5um 10um 20um 30um 40um 60um có sẵn
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kim loại: | 316L |
| kỹ thuật: | thiêu kết chân không |
5um Sintered Metal Fiber felt cho phân tách khí-lỏng Flexible Size Uniform Fiber Diameter Stainless steel và Hastelloy có sẵn
| Chiều kính: | 5um |
|---|---|
| Điểm bong bóng: | 7600 pa |
| Độ dày: | 0,43mm |
Sợi kim loại Cắt sợi kim loại Sợi ghim bị hỏng Chiều dài trung bình 35-48mm
| Vật chất: | 316L hoặc sợi Fecral |
|---|---|
| Đường kính: | 12um ~ 22um |
| Chiều dài: | 38 ~ 110mm |
Sợi dẫn điện bằng thép không gỉ 22um bạc với chiều dài 110mm
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Đường kính: | 12um ~ 22um |
| Chiều dài: | 38 ~ 110mm |

