Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered stainless steel fiber felt ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
Sợi kim loại thiêu kết D10um chịu nhiệt Độ xốp 78% cho bộ lọc hóa học
| Diamter: | 10um |
|---|---|
| Cân nặng: | 600g / m2 |
| Độ dày: | 0,34mm |
Đường kính 80um 500g / M2 Sợi kim loại thiêu kết Nén chống ăn mòn
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Cân nặng: | 500G / M2 |
| Đường kính: | 2um ~ 80um |
Chống rỉ 25um Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 79% Độ xốp cho chất kết tủa bụi
| Đường kính: | 25um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1050g / m2 |
| Độ dày: | 0,62mm |
Sợi kim loại thiêu kết D75um, Phần tử lọc bằng thép không gỉ độ dày 1mm
| Đường kính: | 75um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
| Độ dày: | 1mm |
Chống rỉ 7 Micron Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 73% Độ xốp
| Kiểu: | HT-HP7 |
|---|---|
| Diamter: | 7um |
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
Đĩa lọc thép không gỉ 316L, nỉ thiêu kết chống gỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Chống ăn mòn bằng thép không gỉ dày 0,44mm Nỉ nung kết cho bộ hút bụi hộp mực
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
700g / M2 Độ dày 0,7mm Phần tử lọc bằng thép không gỉ SGS đã được phê duyệt
| Màu sắc: | màu kim loại |
|---|---|
| Cân nặng: | 700g / m2 |
| Kích thước: | Để được tùy chỉnh |

