Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered stainless steel fiber felt ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
Sintered Stainless Steel Fiber Felt là phương tiện tốt nhất cho 3000 Bubble Point Disc Filters
| Mô hình: | 20LL4JJ |
|---|---|
| Chỉ số micron: | 20um |
| Lưới hỗ trợ: | Trên cùng -50*50(W/D 0,19mm)/Btm -50*50(W/S 0,19mm) |
Sợi thép không gỉ thiêu kết chân không Độ dày 0,62mm
| người mẫu: | HT-RH25 |
|---|---|
| Diamter: | 25um |
| CÂN NẶNG: | 1050g / m2 |
Độ dày 0,8mm Sợi thép không gỉ thiêu kết với độ xốp 85%
| người mẫu: | HT-VL20 |
|---|---|
| đường kính: | 20um |
| Trọng lượng: | 950g / m2 |
Độ dày 0,94mm 30um 600g / M2 Sợi thép không gỉ thiêu kết Chống ăn mòn
| Diamter: | 30um |
|---|---|
| Trọng lượng: | 600g / m2 |
| Độ dày: | 0,94mm |
Độ dày 0,51mm Sợi thép không gỉ thiêu kết Nỉ chống ăn mòn
| người mẫu: | HT-MP20 |
|---|---|
| Diamter: | 20um |
| Trọng lượng: | 750g / m2 |
85% độ xốp Sợi thép không gỉ thiêu kết Độ dày 0,74mm
| Người mẫu: | HT-LP20 |
|---|---|
| Diamter: | 20um |
| CÂN NẶNG: | 900g / m2 |
1050g / M2 0,49mm Độ dày sợi thép không gỉ thiêu kết Cảm thấy 73% Độ xốp
| Người mẫu: | HT-DH20 |
|---|---|
| Diamter: | 20um |
| Trọng lượng: | 1050g / m2 |
Độ dày 0,42mm Sợi thép không gỉ thiêu kết cho phương tiện lọc
| người mẫu: | HT-HP5 |
|---|---|
| Diamter: | 5um |
| g / m2: | 900 |
Bạc 1,5kg / m2 60 Micron Sợi thép không gỉ 316L Cảm thấy 88% Độ xốp
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kim loại: | 316L |
| Kỹ thuật: | thiêu kết chân không |
Đường kính 80um Thép không gỉ 316L Chống ăn mòn bằng thép không gỉ
| Đường kính: | 80um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
| Độ dày: | 1mm |

