Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered stainless steel fiber felt ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
Phương tiện truyền thông sợi niken trộn cho môi trường kiềm AEM
| Kích cỡ: | Có thể tùy chỉnh và tối đa 1500*1180mm |
|---|---|
| Loại sợi: | Sợi niken nỉ |
| Ứng dụng: | Môi trường AEM và kiềm |
Sợi kim loại thiêu kết Fecral Đường kính 20um Chịu nhiệt độ cao
| Vật liệu: | Fecral |
|---|---|
| màu sắc: | màu kim loại |
| đóng gói: | thùng giấy |
Chứng nhận ROHS Sợi kim loại thiêu kết, Dây tổng hợp kim loại 35micron
| Vật chất: | FeCrAl |
|---|---|
| Ứng dụng: | bộ lọc kim loại |
| Dây tóc: | 1000F |
Sợi kim loại cường độ cao 10 Micron dùng cho ứng dụng công nghiệp
| Đường kính sợi: | 1-100um |
|---|---|
| Vật liệu: | 316L/304/310S/TA1&N6 |
| Đặc trưng: | Tính linh hoạt tương tự như sợi hóa học và diện tích bề mặt riêng cao |
1500g / M2 Độ dày 0,67mm Sợi phân tử nung kết Nỉ 72% Độ xốp
| Kiểu: | HT-HDH-20 |
|---|---|
| Diamter: | 20um |
| Cân nặng: | 1500g / m2 |
1050g / M2 MP20 Nỉ thiêu kết Độ dày 0,62mm
| Vật liệu: | Fca \ 316l |
|---|---|
| Chiều kính: | 20um |
| Trọng lượng: | 1050g/m2 |
Đĩa lọc kim loại xốp 74% chịu nhiệt để làm phim công nghiệp
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Lưới lọc SS dày 20um 0,7mm Độ xốp 82% cho ngành sợi hóa học
| Đường kính: | 20um |
|---|---|
| Cân nặng: | 750g / m2 |
| Độ dày: | 0,51mm |

