Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered stainless steel fiber felt ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
Độ dày 0,44mm Thép không gỉ thiêu kết Nỉ chống ăn mòn
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Đĩa lọc bằng thép không gỉ 74% xốp, phớt nung kết chống rỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Độ dày 0,57mm Đường kính 60um Thép không gỉ Dây lưới mịn chống gỉ
| Đường kính: | 60um |
|---|---|
| Cân nặng: | 750g / m2 |
| Độ dày: | 0,57mm |
SGS SUS310S Lưới thép không gỉ 10 Micron Độ dày 0,3mm
| Đường kính: | 30um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1050g / m2 |
| Độ dày: | 0,62mm |
SGS 1050g / m2 MP 30 Nỉ sợi kim loại thiêu kết với 79% độ xốp
| Kiểu: | HT-MP30 |
|---|---|
| đường kính: | 30um |
| cân nặng: | 1050g / m2 |
Chống ăn mòn Độ dày 0,45mm Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 60% Độ xốp
| Đường kính: | 40um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
| Độ dày: | 0,63mm |
SGS Sợi kim loại thiêu kết chống rỉ để lọc nhớt trong công nghiệp
| Vật chất: | 316 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Bộ lọc nỉ thiêu kết bằng sợi thép không gỉ Độ chính xác 3 ~ 60μM
| máy bay: | 316L , HR , Inconel , Fecralloy |
|---|---|
| đường kính: | 3um-60um |
| Sự thịnh vượng: | tùy chỉnh |
Sợi dẫn điện bằng thép không gỉ chống rỉ 35um SGS đã được phê duyệt
| Đóng gói: | GIẤY GIẤY |
|---|---|
| Moq: | 10kg |
| Nhiệt độ: | 1000centi độ |
750g / M2 0,36mm Độ dày sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 74% Độ xốp
| Đường kính: | 7um |
|---|---|
| Cân nặng: | 750g / m2 |
| Độ dày: | 0,36mm |

