Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered stainless steel fiber felt ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
73% độ xốp 900g / M2 Sợi thép không gỉ cảm thấy ROHS đã được phê duyệt
| Diamter: | 5um |
|---|---|
| Cân nặng: | 900g / m2 |
| Độ dày: | 0,42mm |
750g / M2 MP20 Nỉ thiêu kết Độ dày 0,62mm Cuộn nỉ sợi thép không gỉ
| Vật liệu: | 316L |
|---|---|
| Đường kính: | 20um |
| Cân nặng: | 750g/m2 |
Cấu trúc ba chiều Stainless Steel Fiber felt với độ xốp cao, Hiệu quả lọc cao
| đường kính: | 3μm |
|---|---|
| Loại: | HT-MP3 |
| Trọng lượng: | 975g/m2 |
316L 304 302 1um-100um Điện và dẫn nhiệt Sợi kim loại ((Sợi thép không gỉ / Sợi Fecral / Sợi Hastelloy / Sợi Titanium) Cho vải dẫn,Sợi chống tĩnh và nhựa dẫn điện
| Vật liệu: | Sợi thép không gỉ 316L\304 |
|---|---|
| trọng lượng/mét: | 1,4-3,3g/m |
| Đường kính: | 1-100um |
434 Sợi thép không gỉ, Sợi thép cacbon 10um cho quần áo
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Diamerter: | 10um |
| Ứng dụng: | Quần áo chống tĩnh điện |
ROHS 316L 6.5um 6000f Thép không gỉ chống ăn mòn sợi
| Vật chất: | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Diamter: | 6,5um |
| dây tóc: | 6000f |
SUS316L Sợi thép không gỉ Bảo vệ đáng tin cậy chống lại điện tĩnh
| Vật liệu: | SUS316L |
|---|---|
| Của cải: | chống tĩnh điện |
| MOQ: | 1kg |
1-100um Vật liệu sợi thép không gỉ siêu mịn 316L 304 302 430 434
| Vật liệu: | 316L, 304, 302, 430, 434 |
|---|---|
| MOQ: | 1kg |
| Nhiệt độ: | 500 độ. |
ROHS 310S 12um 2500f Stainless Steel Fiber chống ăn mòn
| Vật liệu: | Thép không gỉ 310S |
|---|---|
| đường kính: | 12um |
| dây tóc: | 2500f |
Sợi thép không gỉ dài 2-22um 38-110mm và sợi Staple 2-12g / M
| Kiểu: | Sợi staple |
|---|---|
| chiều dài sợi: | 38mm~110mm |
| Đường kính: | 2 ô ~ 22 ô |

