Tất cả sản phẩm
Kewords [ sintered stainless steel fiber felt ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
Mạng thép không gỉ với cấu trúc đồng nhất và độ xốp cực cao 150/300/450/600 g/m2 HT Sintered felt
| Mô hình: | HT Vải felt sintered |
|---|---|
| đường kính: | 4um hoặc 4 + 6,5um |
| g/m2: | Có sẵn 150/300/450/600 |
Phương tiện lọc dầu và nhiên liệu thủy lực ((Stainless Steel Sintered Felt) cho chất lỏng có độ nhớt thấp, giảm áp suất thấp
| Chỉ số micron: | 5um |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300g/m2 |
| Độ dày: | 0,18mm |
Hiệu quả cao Ultra Fine Porous Felt Nhà cung cấp toàn cầu của các sản phẩm sợi kim loại
| Loại: | MP3 |
|---|---|
| đường kính: | 3um |
| Trọng lượng: | 975g/m2 |
Titanium vật liệu Hydrogen Fuel Cell Hydrogen năng lượng sử dụng
| Vật liệu: | titan |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Độ dày: | 0,25mm\0,4mm\0,5mm |
Sợi kim loại thiêu kết SS434 SS316L cho băng tải nhiệt độ cao
| Nguyên liệu: | thép không gỉ |
|---|---|
| đường kính: | 10um |
| Đăng kí: | quần áo chống tĩnh điện |
Sợi kim loại thiêu kết 12um dẫn điện bằng bạc với chứng nhận SGS
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dài cắt: | 50mm |
| Đường kính: | 12um |
Nỉ kim loại chịu nhiệt SGS cho bộ lọc công nghiệp
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Sợi kim loại thiêu kết 18um chống gỉ, dây kim loại tổng hợp 12g / M
| Vật chất: | Frcral |
|---|---|
| Đường kính: | 12um ~ 22um |
| Chiều dài: | 38 ~ 110mm |
22um Sợi kim loại dẫn điện thiêu kết Sợi Fecral với điện trở suất cao
| MOQ: | 10kg |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 1000 centi độ |
| Vật liệu: | Fecral |

