Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 109 Các sản phẩm.
Sợi may dẫn điện pha trộn màu xám thiêu kết chống tĩnh điện
| Vật liệu: | SGS, ISO9001-2015 |
|---|---|
| Thành phần: | 5%~60% |
| Màu sắc: | Xám |
Các vật liệu chính cho pin nhiên liệu hydro PEM
| Vật liệu: | titan |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Độ dày: | 0,25mm\0,4mm\0,5mm\0,6mm |
Độ xốp cao Sợi titan siêu mịn Cảm thấy phân bố kích thước lỗ chân lông đồng đều
| Vật liệu: | TA1 |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| độ dày: | 0,2mm-2mm |
85% độ xốp Sợi lưới kim loại Nỉ, Chống ăn mòn Sợi Fecral Phốt thiêu kết
| Vật chất: | FeCrAl |
|---|---|
| áp dụng cho: | Polyfilm, viscose |
| Độ dày: | 50g / m2 |
Đĩa lọc thép không gỉ 316L, nỉ thiêu kết chống gỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Kim loại thép không gỉ nhựa 1um 3um 5um 10um 20um 30um 40um 60um có sẵn
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kim loại: | 316L |
| kỹ thuật: | thiêu kết chân không |
Hộp lọc kim loại SGS, Hộp lọc thiêu kết 5 Micron
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Kiểu: | hộp lọc |
Hộp lọc lưới thiêu kết chiều dài 1500mm, Phần tử lọc lưới phân tử
| Vật chất: | FeCrAl |
|---|---|
| Chiều dài: | 1500 ~ 7000mm |
| Đường kính: | 130 / 160mm |
Chiều dài 2000mm Hộp lọc lưới thiêu kết SS304 chống ăn mòn
| Kiểu: | 160-L1600 |
|---|---|
| Diamter: | 60 '200mm |
| Chiều dài: | 2000mm |

