Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 109 Các sản phẩm.
Sợi kim loại thiêu kết Fecral Đường kính 20um Chịu nhiệt độ cao
| Vật liệu: | Fecral |
|---|---|
| màu sắc: | màu kim loại |
| đóng gói: | thùng giấy |
Độ dày 0,43mm Độ xốp 80% 7600 Điểm bong bóng Khả năng giữ bụi bẩn lớn nhiều lớp Sợi kim loại thiêu kết Nỉ
| Đường kính: | 5um |
|---|---|
| Cân nặng: | 700g/m2 |
| độ dày: | 0,43mm |
Chứng nhận ROHS Sợi kim loại thiêu kết, Dây tổng hợp kim loại 35micron
| Vật chất: | FeCrAl |
|---|---|
| Ứng dụng: | bộ lọc kim loại |
| Dây tóc: | 1000F |
750g / M2 0,36mm Độ dày sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 74% Độ xốp
| Đường kính: | 7um |
|---|---|
| Cân nặng: | 750g / m2 |
| Độ dày: | 0,36mm |
Chống ăn mòn Độ dày 0,45mm Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 60% Độ xốp
| Đường kính: | 40um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
| Độ dày: | 0,63mm |
SGS 1050g / m2 MP 30 Nỉ sợi kim loại thiêu kết với 79% độ xốp
| Kiểu: | HT-MP30 |
|---|---|
| đường kính: | 30um |
| cân nặng: | 1050g / m2 |
Chiều dài 10m dẫn điện Sợi kim loại thiêu kết chống mài mòn cho tay áo
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 100 ~ 10000KW / m2 |
| Chiều dài: | 288mm |
Độ giãn dài 1,1% 0,54g / M Sợi kim loại thiêu kết chịu nhiệt
| Kiểu: | 12um * 275f * 2 |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,54g / m |
| Sức cản: | 14 |
Chống ăn mòn tĩnh điện Sợi kim loại thiêu kết Chứng nhận SGS
| Kiểu: | Chống tĩnh điện |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chải |
| Vật chất: | Thép không gỉ 316L |
Sợi titan kim loại xốp siêu mịn cảm thấy thiêu kết ở nhiệt độ cao
| Vật liệu: | titan |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| độ dày: | 0,25mm\0,4mm\0,8mm\1mm\5mm |

