Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 110 Các sản phẩm.
450g / M2 22um đường kính sợi Fecral Sintered felt SGS được phê duyệt
| đường kính: | 22um |
|---|---|
| Trọng lượng: | 450g/m2 |
| độ xốp: | 80% |
Hộp lọc thiêu kết SS đường kính 60mm chống ăn mòn để bảo vệ môi trường
| Diamter: | 60 ~ 200mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bảo vệ môi trường |
| Tầm nhìn: | 5mg / NM3 |
73% độ xốp 900g / M2 Sợi thép không gỉ cảm thấy ROHS đã được phê duyệt
| Diamter: | 5um |
|---|---|
| Cân nặng: | 900g / m2 |
| Độ dày: | 0,42mm |
434 Sợi thép không gỉ, Sợi thép cacbon 10um cho quần áo
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Diamerter: | 10um |
| Ứng dụng: | Quần áo chống tĩnh điện |
SUS316L Sợi thép không gỉ Bảo vệ đáng tin cậy chống lại điện tĩnh
| Vật liệu: | SUS316L |
|---|---|
| Của cải: | chống tĩnh điện |
| MOQ: | 1kg |
Hộp lọc lưới thép không gỉ 5mg / Nm3, Ống lọc kim loại D200mm
| sợi quang: | 6 ~ 30um |
|---|---|
| Độ xốp: | 74% |
| Cân nặng: | 900g / m2 |
1-100um Vật liệu sợi thép không gỉ siêu mịn 316L 304 302 430 434
| Vật liệu: | 316L, 304, 302, 430, 434 |
|---|---|
| MOQ: | 1kg |
| Nhiệt độ: | 500 độ. |
316L 304 310S 1-100um Sợi thép không gỉ tinh khiết được làm bằng quy trình vẽ gói
| Vật liệu: | SUS316L |
|---|---|
| dây tóc: | 2000F |
| MOQ: | 1kg |
Sợi dẫn điện bằng thép không gỉ chống rỉ 35um SGS đã được phê duyệt
| Đóng gói: | GIẤY GIẤY |
|---|---|
| Moq: | 10kg |
| Nhiệt độ: | 1000centi độ |

