Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 109 Các sản phẩm.
Sợi siêu mịn cường độ cao 12micron
| Tên sản phẩm: | sợi kim loại |
|---|---|
| Đường kính: | 4,5um--12um |
| Tính năng: | Độ bền cao, sợi siêu mịn |
Hộp lọc kim loại thiêu kết 900g / M2 cách nhiệt cho ngành công nghiệp hóa chất
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Độ xốp: | 74% |
| Độ dày: | 0,44mm |
5um 700g / M2 Độ dày 0,43mm Sợi thép không gỉ 316L thiêu kết Nỉ 80% Độ xốp
| Kiểu: | MP5 |
|---|---|
| đường kính: | 5um |
| Cân nặng: | 700g/m2 |
Sợi kim loại cường độ cao từ 1 đến 100 Micron
| Loại: | 1-100um |
|---|---|
| Nguyên liệu: | 316L\304 Titan & Tantali & Niken & FeCrAl |
| Đặc trưng: | Tính linh hoạt tương tự như sợi hóa học và diện tích bề mặt riêng cao |
Dẫn điện siêu mịn C276 C59 Sợi Hastelloy chịu nhiệt độ cao
| Vật liệu: | C276 C59 Sợi Hastelloy |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Bưu kiện: | Ống hình trụ, Gói tùy chỉnh |
Độ dày 0,42mm Sợi thép không gỉ thiêu kết cho phương tiện lọc
| người mẫu: | HT-HP5 |
|---|---|
| Diamter: | 5um |
| g / m2: | 900 |
Bộ lọc nỉ thiêu kết bằng sợi thép không gỉ Độ chính xác 3 ~ 60μM
| máy bay: | 316L , HR , Inconel , Fecralloy |
|---|---|
| đường kính: | 3um-60um |
| Sự thịnh vượng: | tùy chỉnh |
Sợi thép không gỉ thiêu kết chân không Độ dày 0,62mm
| người mẫu: | HT-RH25 |
|---|---|
| Diamter: | 25um |
| CÂN NẶNG: | 1050g / m2 |

