Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 109 Các sản phẩm.
Độ dày 0,8mm Sợi thép không gỉ thiêu kết với độ xốp 85%
| người mẫu: | HT-VL20 |
|---|---|
| đường kính: | 20um |
| Trọng lượng: | 950g / m2 |
Độ dày 0,51mm Sợi thép không gỉ thiêu kết Nỉ chống ăn mòn
| người mẫu: | HT-MP20 |
|---|---|
| Diamter: | 20um |
| Trọng lượng: | 750g / m2 |
85% độ xốp Sợi thép không gỉ thiêu kết Độ dày 0,74mm
| Người mẫu: | HT-LP20 |
|---|---|
| Diamter: | 20um |
| CÂN NẶNG: | 900g / m2 |
1050g / M2 0,49mm Độ dày sợi thép không gỉ thiêu kết Cảm thấy 73% Độ xốp
| Người mẫu: | HT-DH20 |
|---|---|
| Diamter: | 20um |
| Trọng lượng: | 1050g / m2 |
Sợi kim loại xốp siêu mịn hiệu quả cao và sợi titan
| Vật liệu: | TA1 |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Độ dày: | 0,25mm\0,4mm\0,8mm\1mm\5mm |
Sợi niken Sintered felt cho điện phân nước kiềm và AEM Độ xốp cao 40-50%
| Vật liệu: | Ni 200 hoặc 201 |
|---|---|
| độ xốp: | 40-50% |
| Độ dày: | 0,05-0,1um |
Hộp lọc kim loại thiêu kết ROHS 1 Micron Chống va đập
| Nhiệt độ: | 1000centi độ |
|---|---|
| Khí thải: | <5mg / nm3 |
| Quá trình: | Thiêu kết |
Cấu trúc ba chiều Stainless Steel Fiber felt với độ xốp cao, Hiệu quả lọc cao
| đường kính: | 3μm |
|---|---|
| Loại: | HT-MP3 |
| Trọng lượng: | 975g/m2 |
Độ dày 0,94mm 30um 600g / M2 Sợi thép không gỉ thiêu kết Chống ăn mòn
| Diamter: | 30um |
|---|---|
| Trọng lượng: | 600g / m2 |
| Độ dày: | 0,94mm |

