Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 109 Các sản phẩm.
Hiệu quả cao Ultra Fine Porous Felt Nhà cung cấp toàn cầu của các sản phẩm sợi kim loại
| Loại: | MP3 |
|---|---|
| đường kính: | 3um |
| Trọng lượng: | 975g/m2 |
Hộp lọc kim loại thiêu kết chịu nhiệt, Phần tử lọc kim loại 6um
| Ứng dụng: | lọc nhiệt độ cao |
|---|---|
| Công nghiệp: | xe buýt rác |
| Kích thước: | 130-L1600 |
316L 304 302 1um-100um Điện và dẫn nhiệt Sợi kim loại ((Sợi thép không gỉ / Sợi Fecral / Sợi Hastelloy / Sợi Titanium) Cho vải dẫn,Sợi chống tĩnh và nhựa dẫn điện
| Vật liệu: | Sợi thép không gỉ 316L\304 |
|---|---|
| trọng lượng/mét: | 1,4-3,3g/m |
| Chiều kính: | 1-100um |
Sợi kim loại siêu mịn 316L 1um 1.5um 2um Có sẵn
| Chiều dài: | 80-100um |
|---|---|
| đóng gói: | Linh hoạt |
| Ứng dụng: | Bộ lọc khí bán dẫn/Bộ lọc khí có độ tinh khiết cao |
1 Bộ lọc kim loại thiêu kết Micron, Bộ lọc lưới thép dệt thiêu kết chống va đập
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà máy ôxít nhôm |
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lưới dệt thiêu kết |
Hộp lọc kim loại 3m / phút, các phần tử lọc kim loại thiêu kết cách nhiệt
| Nhiệt độ: | 1000độ |
|---|---|
| Khí thải: | <5mg / nm3 |
| tốc độ thổi: | 1 ~ 3m / phút |
Hộp lọc kim loại chống gỉ, Bộ lọc kim loại thiêu kết 90 micron
| Độ xốp: | 74% |
|---|---|
| Tính thấm: | 150 |
| sức mạnh: | 1500 ~ 2500N |
Giải pháp vải sợi kim loại với vật liệu FeCrAl
| Vật liệu: | FeCrAl |
|---|---|
| Chiều dài: | Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Bảo hành: | ≥3 năm |
Sợi kim loại kim loại 316L, Sợi kim loại linh hoạt sợi xoắn
| Vật chất: | 316L, 304 |
|---|---|
| Tính chất: | Dẫn điện |
| Moq: | 10kg |

