Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 109 Các sản phẩm.
Sợi kim loại thiêu kết SS434 SS316L cho băng tải nhiệt độ cao
| Nguyên liệu: | thép không gỉ |
|---|---|
| đường kính: | 10um |
| Đăng kí: | quần áo chống tĩnh điện |
Chống rỉ 80% Độ xốp Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy SGS đã được phê duyệt
| Vật chất: | FeCrAl |
|---|---|
| áp dụng cho: | Polyfilm, viscose |
| Độ dày: | 50g / m2 |
Sợi Fecral sợi kim loại thiêu kết dẫn điện với điện trở cao
| moq: | 10kg |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 1000 centi độ |
| Nguyên liệu: | FeCrAl |
Chống rỉ 7 Micron Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 73% Độ xốp
| Kiểu: | HT-HP7 |
|---|---|
| Diamter: | 7um |
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
Sợi kim loại thiêu kết D75um, Phần tử lọc bằng thép không gỉ độ dày 1mm
| Đường kính: | 75um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
| Độ dày: | 1mm |
Sợi kim loại thiêu kết D10um chịu nhiệt Độ xốp 78% cho bộ lọc hóa học
| Diamter: | 10um |
|---|---|
| Cân nặng: | 600g / m2 |
| Độ dày: | 0,34mm |
Sợi kim loại thiêu kết 12um dẫn điện bằng bạc với chứng nhận SGS
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dài cắt: | 50mm |
| Đường kính: | 12um |
Chống rỉ Sợi kim loại thiêu kết có độ dày 0,9mm Được chứng nhận ROHS
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Thành phần: | 100% 316L |
| Chế biến: | đồng bằng vẫy tay |

