Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 110 Các sản phẩm.
Đĩa lọc bằng thép không gỉ 74% xốp, phớt nung kết chống rỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Đĩa lọc kim loại xốp 74% chịu nhiệt để làm phim công nghiệp
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Đường kính 130mm Chiều dài 7000mm Hộp lọc kim loại Chống gỉ
| Nhiệt độ: | 1000độ |
|---|---|
| Lọc: | 5mg / NM3 |
| tốc độ thổi: | 1 ~ 3m / phút |
Đường kính 80um Thép không gỉ 316L Chống ăn mòn bằng thép không gỉ
| Đường kính: | 80um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
| Độ dày: | 1mm |
Sợi titan màu xám nhạt phớt 50-90% Xếp hạng bộ lọc Chống ăn mòn
| Loại: | Môi trường chống ăn mòn (Sản xuất hydro bằng lò phản ứng điện) |
|---|---|
| Xếp hạng bộ lọc: | 50-90%(Tùy chỉnh theo yêu cầu) |
| Cách sử dụng: | pin nhiên liệu, công nghiệp quân sự, hàng không vũ trụ, dân sự, chăm sóc y tế, v.v. |
Sợi titan 0,2mm - 2 mm với hiệu suất động của chất lỏng
| Nguyên liệu: | titan |
|---|---|
| Màu: | Xám |
| độ dày: | 0,25mm\0,4mm\0,8mm\1mm\5mm |
Hộp lọc kim loại có đường kính 20cm chống va đập cho ngành công nghiệp hóa chất
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
Sợi ngắn thép không gỉ siêu mỏng 316L
| Chiều dài: | 80-100um |
|---|---|
| đóng gói: | Linh hoạt |
| Ứng dụng: | Bộ lọc khí bán dẫn/Bộ lọc khí có độ tinh khiết cao |
Hộp lọc kim loại có đường kính 160mm, Phần tử lọc kim loại có chiều dài 5000mm
| Chiều dài: | 5000mm |
|---|---|
| Đường kính: | 130/160 |
| lọc aera: | 2,04 / 2,51 |

