Tất cả sản phẩm
Kewords [ high temperature sintered metal fiber ] trận đấu 109 Các sản phẩm.
Sợi kim loại thiêu kết chống tĩnh điện 20,68k / M 4um với ROHS được phê duyệt
| Kiểu: | Sợi kim loại |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh độ dài |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Chống rỉ 25um Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 79% Độ xốp cho chất kết tủa bụi
| Đường kính: | 25um |
|---|---|
| Cân nặng: | 1050g / m2 |
| Độ dày: | 0,62mm |
Sợi kim loại thiêu kết 18um chống gỉ, dây kim loại tổng hợp 12g / M
| Vật chất: | Frcral |
|---|---|
| Đường kính: | 12um ~ 22um |
| Chiều dài: | 38 ~ 110mm |
Sợi kim loại thiêu kết 100f Filament, Chỉ may quần áo xoắn được SGS phê duyệt
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Kiểu: | 12um * 100f * 3 |
| Dây tóc: | 100f |
Chứng nhận ROHS sợi kim loại thiêu kết chống tĩnh điện 0,43g / m 4um
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Đường kính: | 4um |
| Cân nặng: | 0,43g / m |
SGS Sợi kim loại thiêu kết chống rỉ để lọc nhớt trong công nghiệp
| Vật chất: | 316 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc ngành |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
600g / M2 5um Sợi kim loại thiêu kết Felt chống ăn mòn
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
| Cân nặng: | 600g / m2 |
Đường kính 80um 500g / M2 Sợi kim loại thiêu kết Nén chống ăn mòn
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Cân nặng: | 500G / M2 |
| Đường kính: | 2um ~ 80um |

