Tất cả sản phẩm
Kewords [ 1 1 elongation heat resistant sewing thread ] trận đấu 47 Các sản phẩm.
316L Stainless Steel Twist Threads 12um 100filament*2 cho thẻ RFID UHF
| Vật liệu: | SUS316 |
|---|---|
| xoắn: | 335t |
| dây tóc: | 100F |
Sợi kim loại 304, sợi may chống bức xạ dẫn điện
| Vật chất: | 316L, 304 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
| Tính chất: | Dẫn điện |
Sợi kim loại nhân tạo bằng thép không gỉ 316L, Sợi kim loại xoắn ROHS
| Kiểu: | Ne21 / 2 |
|---|---|
| Thành phần: | 316L |
| Vật chất: | aramid |
Sợi kim loại kim loại 316L, Sợi kim loại linh hoạt sợi xoắn
| Vật chất: | 316L, 304 |
|---|---|
| Tính chất: | Dẫn điện |
| Moq: | 10kg |
Dây dẫn điện bằng thép không gỉ 304 màu xanh chống mài mòn
| Vật chất: | 316L, 304 |
|---|---|
| Sử dụng: | Dây sưởi |
| Ứng dụng: | Chăn sưởi |
Dây tổng hợp sợi kim loại siêu mịn 12um * 275f * 4 để làm bàn chải chống tĩnh điện
| Gõ phím: | 12um * 275f * 4 |
|---|---|
| dây tóc: | 275f |
| trọng lượng: | 1,01g / m |
Dây tổng hợp sợi kim loại siêu mịn có độ bền cao cho trường sưởi thông minh
| Vật liệu: | 316L 304 FCA |
|---|---|
| màu sắc: | xám |
| chi tiết đóng gói: | thùng giấy; Tùy chỉnh |
Sợi xoắn bằng thép không gỉ 304/316L có khả năng chống bức xạ và chịu nhiệt 500 độ
| Vật liệu: | 304/316L |
|---|---|
| Của cải: | chống bức xạ |
| MOQ: | 10kg |
Sợi kim loại tổng hợp sợi siêu mịn màu xám với đường kính 1-100um dẫn điện tối ưu và độ đàn hồi cao
| Vật liệu: | 316L 304 FCA |
|---|---|
| màu sắc: | Xám |
| Chiều kính: | 1μm--100μm |

