Tất cả sản phẩm
Kewords [ 1 1 elongation heat resistant sewing thread ] trận đấu 47 Các sản phẩm.
Chiều dài 12m Sợi dẫn điện bằng thép không gỉ 304 cho quần áo dệt kim
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Sức cản: | 13,2 |
| kéo dài đơn: | 1,1% |
Chống uốn, độ bền cao, dây nóng cách điện điện áp thấp
| Kiểu: | dây nóng cách điện điện áp thấp |
|---|---|
| sợi quang: | 12um 14um |
| Vật liệu tráng: | MFA / PFA / FEP |
Chủ đề xoắn sợi kim loại 316L được ứng dụng trong dây may nhiệt độ cao
| Vật chất: | 316L, 304 |
|---|---|
| Tính chất: | Dẫn điện |
| MOQ: | 10kg |
Urtra tốt 12micron cho quần áo thông minh
| ứng dụng: | quần áo thông minh |
|---|---|
| Sức cản: | 2-60 Ω / m, Tùy chỉnh |
| đường kính: | 12um / 14um |
Dây siêu mịn Dẫn điện linh hoạt cho quần áo thông minh
| Vật liệu: | 316L, 304 |
|---|---|
| Tính năng, đặc điểm: | Dây siêu mịn Dẫn điện linh hoạt cho quần áo thông minh |
| MOQ: | 10kg |
Sợi xoắn kim loại tổng hợp siêu mịn cho tấm sưởi
| quá trình: | xoắn |
|---|---|
| Vật liệu: | 316L |
| trọng lượng mỗi mét: | 0,43~0,53 |
Sợi thép không gỉ kéo dài 1,10% dẫn điện 25N Break Loading cho các trại quân sự
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Đặc trưng: | Dẫn điện |
| Moq: | 10kg |

