Tất cả sản phẩm
Kewords [ 1 1 elongation heat resistant sewing thread ] trận đấu 47 Các sản phẩm.
2kg / nón 6um Sợi thép không gỉ chịu nhiệt độ cao
| Vật chất: | 304 |
|---|---|
| Tính chất: | chống bức xạ |
| Nhiệt độ: | 300 · 500 độ |
Độ giãn dài 1,1% 0,54g / M Sợi kim loại thiêu kết chịu nhiệt
| Kiểu: | 12um * 275f * 2 |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,54g / m |
| Sức cản: | 14 |
Chứng nhận ROHS Chỉ may kim loại, Chỉ kim loại dẫn điện chống rỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | quần áo mạnh mẽ |
| Sức cản: | 9,4 |
Giặt dây kim loại bằng sợi kim loại RFID trong dệt điện tử
| Nguyên liệu: | 316L,304 |
|---|---|
| Đặc trưng: | Đối với các giải pháp nhận dạng dệt may điện tử |
| moq: | 1 kg |
Chống ăn mòn sợi kim loại 12um dẫn điện cho quần áo
| Vật chất: | 316L, 304 |
|---|---|
| sự tự phụ: | 100% |
| Nhiệt độ: | 300 ~ 500 centi độ |
1,01g / M 12micron sợi kim loại xoắn chống ăn mòn cho tấm sưởi
| Mô hình: | 12μm × 275 × 4 |
|---|---|
| Vật chất: | 316L |
| Trọng lượng mỗi mét: | 1,01 |
316L 14um 90 * 2 sợi với lớp phủ PFA màu xám cho các yếu tố sưởi ấm linh hoạt, thảm sưởi cho máy sưởi nóng hồng ngoại
| Vật liệu: | 316L |
|---|---|
| Màu sắc: | Lớp phủ PFA màu xám |
| Đường kính ngoài: | 0,6mm |
Thép không gỉ Ultra Fine Composite Wire 14um*90f*2 Được sử dụng làm đệm sưởi ấm Và UHF RFID Singal Wire
| Vật liệu: | Sợi thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ đệm sưởi thông minh và dây RFID |
| dây tóc: | 90F |

