Tất cả sản phẩm
Kewords [ rohs conductive masterbatch ] trận đấu 23 Các sản phẩm.
ROHS 2mm Đường kính carbon đen Masterbatch dẫn điện cho EMI Injection
| Cách sử dụng: | nhựa gây nghiện |
|---|---|
| Nội dung: | Sợi không gỉ, nhựa, |
| Đã áp dụng: | ESD, EMI |
SUS 1.2g / Cc Masterbatch dẫn điện chống gỉ cho PC
| Màu sắc: | màu xám |
|---|---|
| Vật chất: | SUS , MFA |
| Tính chất: | Dẫn điện |
Masterbatch dẫn điện cho bánh xe chống tĩnh điện
| Vật chất: | Nhựa SUS , |
|---|---|
| Tính chất: | Dẫn điện |
| Ứng dụng: | bánh xe y tế |
Masterbatch dẫn điện LCD, Vật liệu nhựa dẫn điện 5000f Filament
| Ứng dụng: | bánh xe chống tĩnh điện |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| Vật chất: | ABS, PP, PC |
Masterbatch nhựa dẫn điện 75% sợi thép không gỉ với 25% nhựa nhiệt dẻo
| Gõ phím: | HT-CH75 |
|---|---|
| Đường kính: | 8um |
| Chiều dài: | 10mm |
Đường kính 2 mm Masterbatch dẫn điện mịn bằng nhựa 4-10 Mm Masterbatch
| Loại: | HT-CH60-T16 |
|---|---|
| Đường kính sợi: | 6,5um |
| chiều dài masterbach: | 4~10mm |
Khả năng chịu nhiệt Masterbatch dẫn điện bằng điện SUS 70%
| Vật chất: | SUS 70% |
|---|---|
| Tính chất: | Vật liệu dẫn điện |
| Ứng dụng: | giá đỡ y tế |
Masterbatch nhựa dẻo TPE TPU
| Loại hình: | HT-CH60-T12 / 14/16/20 |
|---|---|
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
| Chiều dài: | 4 ~ 10mm |
Nhựa dẫn điện Masterbatch Thép không gỉ Hạt nhựa kết tụ Viên nén
| Gõ phím: | HT-CH75-T12 / 14/16/20 |
|---|---|
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
| Chiều dài: | 4 ~ 10mm |
Đạt được phê duyệt Masterbatch dây dẫn điện 10000f cho dây tín hiệu
| Vật chất: | PFA 40% |
|---|---|
| Tính chất: | Vật liệu dẫn điện |
| Ứng dụng: | giá đỡ y tế |

