Tất cả sản phẩm
Kewords [ rohs conductive masterbatch ] trận đấu 23 Các sản phẩm.
Masterbatch dẫn điện có đường kính 11um có thể tái chế với lớp phủ PVC
| Kiểu: | HT-CH25-T12 |
|---|---|
| Sử dụng: | Che chắn EMI |
| sợi quang: | 6,5um, 8um, 11um |
Masterbatch dẫn điện bằng thép không gỉ, chất kết dính nhựa dẫn điện chiều dài 2,5mm
| Kiểu: | HT-CH25-T20 |
|---|---|
| Đường kính sợi: | 6,5um |
| chiều dài masterbach: | 2,5 ~ 10mm |
Hạt trắng dẫn nhiệt D8um, Masterbatch dẫn điện bề mặt mịn
| Kiểu: | HT-CH60-T14 |
|---|---|
| sợi quang: | 6,5um, 8um, 11um |
| Sử dụng: | EMI |
Masterbatch nhựa dẫn điện hiệu suất cao
| Vật liệu: | Sợi thép hàm lượng 60% & 75% & 25% |
|---|---|
| Của cải: | vật liệu dẫn điện |
| Đăng kí: | dấu ngoặc y tế |
Masterbatch nhựa dẫn điện
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
|---|---|
| độ dài cắt: | 4 ~ 10mm |
| Hàm lượng chất xơ: | 60% / 75% |
Masterbatch nhựa dẫn điện màu xám 60% hàm lượng chất xơ cho bánh xe chống tĩnh
| Vật liệu: | SUS,nhựa |
|---|---|
| Của cải: | dẫn điện |
| Ứng dụng: | bánh xe y tế |
ROHS Viên nhựa dẫn điện chiều dài 4mm Chống rỉ cho vỏ điện tử
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Độ dài cắt: | 4mm |
| Vật chất: | PFA, SUS |
Nhựa dẫn điện cho lực đẩy PEI , PPO , PET / PETG , PBT , PC , PSU , PC / ABS
| Vật chất: | PET , PETG |
|---|---|
| Ứng dụng: | bánh xe y tế |
| Màu sắc: | màu xám |
Màu xám chống tĩnh điện SUS Nhựa ABS dẫn điện cho bánh xe y tế
| Màu sắc: | màu xám |
|---|---|
| Vật chất: | SUS , MFA |
| Đóng gói: | GIẤY GIẤY |
ROHS Chống gỉ Chiều dài 10mm Carbon Black Masterbatch cho bánh xe giường y tế
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | bánh xe chống tĩnh điện |
| Công nghiệp: | Điện tử |

