Tất cả sản phẩm
434 Sợi thép không gỉ, Sợi thép cacbon 10um cho quần áo
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Diamerter: | 10um |
| Ứng dụng: | Quần áo chống tĩnh điện |
Sợi kim loại thiêu kết 100f Filament, Chỉ may quần áo xoắn được SGS phê duyệt
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Kiểu: | 12um * 100f * 3 |
| Dây tóc: | 100f |
Độ giãn dài 1,1% 0,54g / M Sợi kim loại thiêu kết chịu nhiệt
| Kiểu: | 12um * 275f * 2 |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,54g / m |
| Sức cản: | 14 |
Chống ăn mòn 304SS Chỉ khâu chịu nhiệt độ cao SGS đã được phê duyệt
| Đặc trưng: | Dẫn điện |
|---|---|
| MOQ: | 10kg |
| Tính chất: | chống bức xạ |
Chứng nhận ROHS Chỉ may kim loại, Chỉ kim loại dẫn điện chống rỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | quần áo mạnh mẽ |
| Sức cản: | 9,4 |
Kim loại Siêu mịn Chỉ may kim loại 1micron-100um Chống va đập
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 hoặc 316L, bằng hợp kim fecralloy |
|---|---|
| Màu sắc: | màu kim loại |
| Tính năng, đặc điểm: | khả năng chịu nhiệt độ cao và hiệu suất dẫn điện tốt |
Sợi kim loại thiêu kết Fecral Đường kính 20um Chịu nhiệt độ cao
| Vật liệu: | Fecral |
|---|---|
| màu sắc: | màu kim loại |
| đóng gói: | thùng giấy |
SGS Sợi hỗn hợp chống ôxy hóa chống tĩnh điện
| Vật chất: | 316L và bông |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| Tính chất: | Phụ gia sợi túi lọc bụi chống tĩnh điện |
Thép không gỉ Chiều dài 1- 100mm Ghim dẫn điện
| Thể loại: | sợi staple |
|---|---|
| Chiều dài: | 0,5mm ~ 100mm |
| đường kính: | 2um ~ 80um |
Sợi kéo sợi pha trộn dẫn điện để làm găng tay màn hình cảm ứng
| Vật chất: | 316L và bông |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| Tính chất: | Sản phẩm màn hình cảm ứng |

