Tất cả sản phẩm
Kewords [ tpe conductive masterbatch ] trận đấu 11 Các sản phẩm.
Masterbatch nhựa dẻo TPE TPU
| Loại hình: | HT-CH60-T12 / 14/16/20 |
|---|---|
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
| Chiều dài: | 4 ~ 10mm |
ROHS 2mm Đường kính carbon đen Masterbatch dẫn điện cho EMI Injection
| Cách sử dụng: | nhựa gây nghiện |
|---|---|
| Nội dung: | Sợi không gỉ, nhựa, |
| Đã áp dụng: | ESD, EMI |
Nhựa dẫn điện Masterbatch Thép không gỉ Hạt nhựa kết tụ Viên nén
| Gõ phím: | HT-CH75-T12 / 14/16/20 |
|---|---|
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
| Chiều dài: | 4 ~ 10mm |
Masterbatch nhựa dẫn điện 75% sợi thép không gỉ với 25% nhựa nhiệt dẻo
| Gõ phím: | HT-CH75 |
|---|---|
| Đường kính: | 8um |
| Chiều dài: | 10mm |
Đường kính 2 mm Masterbatch dẫn điện mịn bằng nhựa 4-10 Mm Masterbatch
| Loại: | HT-CH60-T16 |
|---|---|
| Đường kính sợi: | 6,5um |
| chiều dài masterbach: | 4~10mm |
Masterbatch nhựa dẫn điện hiệu suất cao
| Vật liệu: | Sợi thép hàm lượng 60% & 75% & 25% |
|---|---|
| Của cải: | vật liệu dẫn điện |
| Đăng kí: | dấu ngoặc y tế |
Vật liệu nhựa dẫn điện sợi thép không gỉ Chiều dài 4mm - 10mm
| Vật liệu: | Sợi 304 cường độ cao, nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xám |
| Chiều dài masterbatch: | 4-10mm |
Masterbatch nhựa dẫn điện màu xám 60% hàm lượng chất xơ cho bánh xe chống tĩnh
| Vật liệu: | SUS,nhựa |
|---|---|
| Của cải: | dẫn điện |
| Ứng dụng: | bánh xe y tế |
Masterbatch nhựa dẫn điện dựa trên nhựa với sợi thép không gỉ siêu mịn có độ bền cao và các tác nhân chế biến
| Vật liệu: | 304 Sợi, nhựa cường độ cao |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xám |
| chi tiết đóng gói: | 25kg/bao, đóng gói theo yêu cầu. |
Masterbatch nhựa dẫn điện sợi thép không gỉ 4-10 mm
| Loại: | HT-CH75-T12 |
|---|---|
| Đường kính sợi: | 6,5um |
| chiều dài masterbach: | 4~10mm |

