Tất cả sản phẩm
Kewords [ smooth stainless steel fiber ] trận đấu 37 Các sản phẩm.
Masterbatch nhựa dẫn điện sợi thép không gỉ 4-10 mm
| Loại: | HT-CH75-T12 |
|---|---|
| Đường kính sợi: | 6,5um |
| chiều dài masterbach: | 4~10mm |
316L Stainless Steel Fiber Braided Rope Solid/Hollow
| Vật liệu: | 316L |
|---|---|
| Chiều dài: | Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Bảo hành: | ≥3 năm |
Masterbatch nhựa dẫn điện, kết tụ nhựa nhiệt dẻo sợi thép không gỉ
| gõ phím: | HT-CH60-T12 / 14/16/20 |
|---|---|
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
| Chiều dài: | 4 ~ 10mm |
Nhựa dẫn điện Masterbatch Thép không gỉ Hạt nhựa kết tụ Viên nén
| Gõ phím: | HT-CH75-T12 / 14/16/20 |
|---|---|
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
| Chiều dài: | 4 ~ 10mm |
Masterbatch nhựa dẫn điện 75% sợi thép không gỉ với 25% nhựa nhiệt dẻo
| Gõ phím: | HT-CH75 |
|---|---|
| Đường kính: | 8um |
| Chiều dài: | 10mm |
Dây thép không gỉ có đường kính 2mm màu xám chống ăn mòn
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | tpe , tpu |
| Ứng dụng: | Nhựa |
D2mm Masterbatch dẫn điện, Masterbatch bằng thép không gỉ chống ăn mòn
| Ứng dụng: | Nhựa dẫn điện |
|---|---|
| áp dụng cho: | PVC, PP, PA, PC, TPU, PE |
| Thành phần chính: | Thép không gỉ |
Vật liệu nhựa dẫn điện sợi thép không gỉ Chiều dài 4mm - 10mm
| Vật liệu: | Sợi 304 cường độ cao, nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xám |
| Chiều dài masterbatch: | 4-10mm |
Masterbatch dẫn điện bằng thép không gỉ, chất kết dính nhựa dẫn điện chiều dài 2,5mm
| Kiểu: | HT-CH25-T20 |
|---|---|
| Đường kính sợi: | 6,5um |
| chiều dài masterbach: | 2,5 ~ 10mm |
Sợi thép không gỉ 316L với 5% Masterbatch dẫn PVA cho EMI ESD
| Chiều dài: | 6mm |
|---|---|
| Bao bì: | Linh hoạt |
| Ứng dụng: | ESD/EMI |

