Tất cả sản phẩm
Kewords [ silver sintered metal fiber ] trận đấu 6 Các sản phẩm.
Sợi kim loại thiêu kết 12um dẫn điện bằng bạc với chứng nhận SGS
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dài cắt: | 50mm |
| Đường kính: | 12um |
Sợi siêu mịn cường độ cao 12micron
| Tên sản phẩm: | sợi kim loại |
|---|---|
| Đường kính: | 4,5um--12um |
| Tính năng: | Độ bền cao, sợi siêu mịn |
Sợi kim loại Cắt sợi kim loại Sợi ghim bị hỏng Chiều dài trung bình 35-48mm
| Vật chất: | 316L hoặc sợi Fecral |
|---|---|
| Đường kính: | 12um ~ 22um |
| Chiều dài: | 38 ~ 110mm |
Bạc 1,5kg / m2 60 Micron Sợi thép không gỉ 316L Cảm thấy 88% Độ xốp
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kim loại: | 316L |
| Kỹ thuật: | thiêu kết chân không |
Sợi dẫn điện bằng thép không gỉ 22um bạc với chiều dài 110mm
| Vật chất: | 316L |
|---|---|
| Đường kính: | 12um ~ 22um |
| Chiều dài: | 38 ~ 110mm |
Titanium vật liệu Hydrogen Fuel Cell Hydrogen năng lượng sử dụng
| Vật liệu: | titan |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Độ dày: | 0,25mm\0,4mm\0,5mm |
1

