Tất cả sản phẩm
Kewords [ pure metal fiber fabric ] trận đấu 19 Các sản phẩm.
Tải sợi kim loại tinh khiết có thể tùy chỉnh
| Vật liệu: | FeCrAl/316L |
|---|---|
| Chiều dài: | Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Bảo hành: | ≥3 năm |
Độ dày 0,9mm Sợi kim loại 1000g / M2 trong quần áo chống ăn mòn
| Vật chất: | FeCrAl |
|---|---|
| Chiều dài: | 260mm |
| Chiều rộng: | 145mm |
Chống rỉ Sợi kim loại thiêu kết có độ dày 0,9mm Được chứng nhận ROHS
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Thành phần: | 100% 316L |
| Chế biến: | đồng bằng vẫy tay |
316L 304 302 1um-100um Điện và dẫn nhiệt Sợi kim loại ((Sợi thép không gỉ / Sợi Fecral / Sợi Hastelloy / Sợi Titanium) Cho vải dẫn,Sợi chống tĩnh và nhựa dẫn điện
| Vật liệu: | Sợi thép không gỉ 316L\304 |
|---|---|
| trọng lượng/mét: | 1,4-3,3g/m |
| Đường kính: | 1-100um |
Sợi kim loại thiêu kết 12um dẫn điện bằng bạc với chứng nhận SGS
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dài cắt: | 50mm |
| Đường kính: | 12um |
Chống rỉ 7 Micron Sợi kim loại thiêu kết Cảm thấy 73% Độ xốp
| Kiểu: | HT-HP7 |
|---|---|
| Diamter: | 7um |
| Cân nặng: | 1200g / m2 |
Sợi kim loại cường độ cao 10 Micron dùng cho ứng dụng công nghiệp
| Đường kính sợi: | 1-100um |
|---|---|
| Vật liệu: | 316L/304/310S/TA1&N6 |
| Đặc trưng: | Tính linh hoạt tương tự như sợi hóa học và diện tích bề mặt riêng cao |
Sợi kim loại thiêu kết SS434 SS316L cho băng tải nhiệt độ cao
| Nguyên liệu: | thép không gỉ |
|---|---|
| đường kính: | 10um |
| Đăng kí: | quần áo chống tĩnh điện |
Lưới thép không gỉ 1000g / M2, vải thép không gỉ đường kính 8um
| Đường kính: | 8 giờ |
|---|---|
| lọc aera: | Để được tùy chỉnh |
| Vật chất: | phân, thép không gỉ |
SUS316L Sợi thép không gỉ Bảo vệ đáng tin cậy chống lại điện tĩnh
| Vật liệu: | SUS316L |
|---|---|
| Của cải: | chống tĩnh điện |
| MOQ: | 1kg |

