Tất cả sản phẩm
Kewords [ black conductive masterbatch ] trận đấu 9 Các sản phẩm.
Masterbatch dẫn điện cho bánh xe chống tĩnh điện
| Vật chất: | Nhựa SUS , |
|---|---|
| Tính chất: | Dẫn điện |
| Ứng dụng: | bánh xe y tế |
ROHS 2mm Đường kính carbon đen Masterbatch dẫn điện cho EMI Injection
| Cách sử dụng: | nhựa gây nghiện |
|---|---|
| Nội dung: | Sợi không gỉ, nhựa, |
| Đã áp dụng: | ESD, EMI |
Khả năng chịu nhiệt Masterbatch dẫn điện bằng điện SUS 70%
| Vật chất: | SUS 70% |
|---|---|
| Tính chất: | Vật liệu dẫn điện |
| Ứng dụng: | giá đỡ y tế |
Masterbatch nhựa dẫn điện 75% sợi thép không gỉ với 25% nhựa nhiệt dẻo
| Gõ phím: | HT-CH75 |
|---|---|
| Đường kính: | 8um |
| Chiều dài: | 10mm |
Đạt được phê duyệt Masterbatch dây dẫn điện 10000f cho dây tín hiệu
| Vật chất: | PFA 40% |
|---|---|
| Tính chất: | Vật liệu dẫn điện |
| Ứng dụng: | giá đỡ y tế |
Masterbatch nhựa dẫn điện
| Đường kính: | 6,5um, 8um, 11um |
|---|---|
| độ dài cắt: | 4 ~ 10mm |
| Hàm lượng chất xơ: | 60% / 75% |
Màu xám chống tĩnh điện SUS Nhựa ABS dẫn điện cho bánh xe y tế
| Màu sắc: | màu xám |
|---|---|
| Vật chất: | SUS , MFA |
| Đóng gói: | GIẤY GIẤY |
ROHS Chống gỉ Chiều dài 10mm Carbon Black Masterbatch cho bánh xe giường y tế
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | bánh xe chống tĩnh điện |
| Công nghiệp: | Điện tử |
ROHS Viên nhựa dẫn điện chiều dài 4mm Chống rỉ cho vỏ điện tử
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Độ dài cắt: | 4mm |
| Vật chất: | PFA, SUS |
1

