Tất cả sản phẩm
Kewords [ 100mm conductive short fiber ] trận đấu 3 Các sản phẩm.
SS304 SS316L Sợi ngắn dẫn điện 2 ~ 40 Đường kính 0,3-100mm Chiều dài
| Vật chất: | 316L, 304 |
|---|---|
| Chiều dài: | 0,3-100mm |
| Đóng gói: | Tùy chỉnh |
SS304 chống tĩnh SS316L Sợi ngắn dẫn điện 0,3-100mm Độ dài phù hợp với các ngành công nghiệp khác nhau
| Vật liệu: | 316L,304 |
|---|---|
| Chiều dài: | 0,3-100mm |
| Bao bì: | tùy chỉnh |
Thép không gỉ Chiều dài 1- 100mm Ghim dẫn điện
| Thể loại: | sợi staple |
|---|---|
| Chiều dài: | 0,5mm ~ 100mm |
| đường kính: | 2um ~ 80um |
1

